Air tanzania na hapa kazi tu

Air tanzania na hapa kazi tu

MTOTO YATIMA

Senior Member
Joined
Jul 1, 2012
Posts
147
Reaction score
58
Slogan yetu ya ''Hapa Kazi" ni nzuri sana ina nia njema sana lakini kuna suala moja linajitokeza hapa, Lengo hasa la hyo kauli ni nn kama ni kwa ajili yetu tu sisi watanzania ni sawa kabisa mana sisi tunajua maana yake na kuitafsiri vyema lakini kama lengo lake ni kuonekana kimataifa bado kuna tatzo mana wengi hawatailewa, kwanini tu tusiendelee na " The pride of Tanzania" hii inatafsirika kirahisi sana na kila mtu na kama suala nikiswahili ambacho ama kwa hakika mimi ni muhumini wake basi tuite " Fahari ya Tanzania" hii itasaidia kukuza jina la Tanzania. Mawazo yangu tu. Kidumu chama chetu cha mapinduzi
 
Umeandika vizuri kasoro sentensi ya mwisho. Wazo la kuwa na ndege zetu na pia wazo lako uliloleta vyote ni mambo mazuri. Ila wote wawili mmemalizia ovyo ovyo. Wakati walioleta hiyo ndege walimalizia kwa kuweka hiyo kasoro yenye sentensi moja unayotaka irekebishwe na wewe umemalizia hoja yako kwa sentensi moja ya ovyo kabisa mwishoni.
 
Back
Top Bottom