Afrika Kusini vichaka vya wahalifu, kunatisha usithubutu kwenda

Afrika Kusini vichaka vya wahalifu, kunatisha usithubutu kwenda

Fbn

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2016
Posts
15,749
Reaction score
37,416
Nimepata kusoma kwenye magroup ya watu waliopo huko kwa sasa yani kila kukicha ni RIP. Ukifuatilia kisa nini mara kapigwa visu, risasi na mambo kibao.

Kiukweli South Africa kama hujaandika mirathi mapema unaweza kujikuta unarudi kwenye sanduku, watu wamejichoka sana.

Watanzania wengi wanaingia mkumbo, nawapa onyo kali kuhusu huku. Kuna watanzania walishakata tamaa wanasubiri liwalo na liwe huku.

Wazazi, ndugu na jamaa washaurini wanaotaka kuja huku wasije kujikuta wameangamia na kuja kufanya kazi ambazo ni hatari.

Nimeamua kuleta hii mada baada ya maiti kila kukicha zinaletwa Tanzania
 
Sauzi unauliwa kwanza KISHA ndio unaporwa kama ni saa, kofia, simu hawana mda wa kukukaba kama bongo.
Wanatembelea roho ya uuaji ya Shaka zulu
 
Ndo ivyo aisee,kijana anakaa huko miaka kumi anatuma picha tu kwao mwisho wa siku anarudishwa kwenye sanduku kwa michango ya wanandugu.
mkienda huko msijisahau kiviile.
 
Naona mnachalazia mabaharia tu humu,, mshakula vitumbua vyenu na mihogo ya kukaanga mnachalazia wahuni au sio!!

Kwa hiyo kama tungebaki bongo tusingekufa au sio?

Na mbona mnatolea mifano wanaorudi mikono mitupu bongo na je wanaourudi na hela na kusaidia familia zao mbona hamuwasemi!!

Acheni umbea au kwa vile wengine mmezaliwa mmekuta kila kitu kipo kwenye familia zenu!

Afu we mleta uzi kiuni una kesi ya kujibu,, how come ucharazie wauni au mwenzetu umekuja kwa flight ndo maana unatuimba humu jf,,
 
Wabongo wanafata kufungua zipu na chupa, wasomali, waethiopia, wakenya, Nigeria uwakuti kwenye uprimitives wao wametumwa pesa,mbongo atarudi na pamba kali tu bongo.
Eti bongo wale vibaka wa K' koo ndio wanaenda South unategemea watafanywa njni?
 
Nimepata kusoma kwenye magroup ya watu waliopo huko kwa sasa yani kila kukicha ni RIP.ukifatilia kisa nini mara kapigwa visu,bunduki na mambo kibao.

Kiukweli south africa kama ujaandika mirathi mapema unaweza kujikuta unarudi kwenye sanduku,watu wamejichoka sana.
Watanzania wengi wanaingia mkumbo nawapa onyo kali kuhusu huku.kuna watanzania walishakata tamaa wanasubiri liwalo na liwe huku.

Wazazi,ndugu na jamaa washaurini wanaotaka kuja huku wasije kujikuta wameangamia na kuja kufanya kazi ambazo ni hatari.

Nimeamua kuleta hii mada baada ya maiti kila kukicha zinaletwa tz
Mimi hua naamini kama mtu ameenda nchi hiyo kwa mipango maalumu na vibari vya Serikali, akapokelewa na wenyeji na kuishi kwa kazi yake huku akiheshimu watu, hawezi kuuwawa hovyo, naamini hivyo
 
Nimepata kusoma kwenye magroup ya watu waliopo huko kwa sasa yani kila kukicha ni RIP.ukifatilia kisa nini mara kapigwa visu,bunduki na mambo kibao.

Kiukweli south africa kama ujaandika mirathi mapema unaweza kujikuta unarudi kwenye sanduku,watu wamejichoka sana.
Watanzania wengi wanaingia mkumbo nawapa onyo kali kuhusu huku.kuna watanzania walishakata tamaa wanasubiri liwalo na liwe huku.

Wazazi,ndugu na jamaa washaurini wanaotaka kuja huku wasije kujikuta wameangamia na kuja kufanya kazi ambazo ni hatari.

Nimeamua kuleta hii mada baada ya maiti kila kukicha zinaletwa tz
Kwani wewe unaishi South Africa!?
 
Vijana wengi sana wa uswazi wenye uelewa mdogo, na elimu ndogo pia hasa ya kujitambua wamejazana SA, matokeo yake yale yale ya uswazi Tandika, TMK, Manzese nk wamehamishia kule full usela mavi...
 
Niliwaigi kwenda mita ya hillbrow

Huko si mchezo ....

Ova
 
Back
Top Bottom