utaifakwanza
JF-Expert Member
- Feb 1, 2013
- 14,193
- 2,815
uhuru poultry Farm, is a very fast and growing company located in kimbiji, kigamboni - DSM 35 km from state house (ikulu)....
Anahitajika marketier (sales and marketing manager/officer ) mwenye diploma kutoka chuo chochote kinachotoa mafunzo ya masoko na mauzo kwa ajili ya kuuza product za shamba ( matunda, mboga mboga na mayai ).
majukumu;
Atakuwa ni mtafuta soko kwa bidhaa zilizotajwa hapo juu pamoja na majukumu mengine atakayopangiwa na kampuni
kwa mawasiliano;
attarch CV YAKO HAPA uhurupoultry@gmail.com
0719 909 015
Anahitajika marketier (sales and marketing manager/officer ) mwenye diploma kutoka chuo chochote kinachotoa mafunzo ya masoko na mauzo kwa ajili ya kuuza product za shamba ( matunda, mboga mboga na mayai ).
majukumu;
Atakuwa ni mtafuta soko kwa bidhaa zilizotajwa hapo juu pamoja na majukumu mengine atakayopangiwa na kampuni
kwa mawasiliano;
attarch CV YAKO HAPA uhurupoultry@gmail.com
0719 909 015