Muuza simu used
JF-Expert Member
- Aug 23, 2017
- 4,393
- 7,108
Ikiingia kwenye simu yako unakuta kuna majina umesave ila hukumbuki ni nani!mfano umesave merry ama Dick lakini huna idea yoyote kuhusu hao watu!
Ilu kuepukana na hali hiyo nimejikuta na save mtu kutokana na muonekano wake!kama unapenda kuvaa kapelo nitasave Dick makapelo,Kama unapenda kuvaa rangi ya njano nitasave Juma yeboyebo,kama unaongea sana nitasave Amina cherehani,Hamisi kiduku,Abdala mfia dini,etc
Wewe huwa unatumia mbinu gani ili usisahau?
Ilu kuepukana na hali hiyo nimejikuta na save mtu kutokana na muonekano wake!kama unapenda kuvaa kapelo nitasave Dick makapelo,Kama unapenda kuvaa rangi ya njano nitasave Juma yeboyebo,kama unaongea sana nitasave Amina cherehani,Hamisi kiduku,Abdala mfia dini,etc
Wewe huwa unatumia mbinu gani ili usisahau?