Adexec company


G.com

G.com

Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
21
Likes
0
Points
3
G.com

G.com

Member
Joined Sep 9, 2011
21 0 3
Mwenye kujua kampuni iitwayo Adexec please tusaidie tusiingie chaka
 
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
3,736
Likes
781
Points
280
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
3,736 781 280
Kampuni ya Mafuta iko Mtwara. Vipi kwani?
 
Kayoka

Kayoka

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
1,562
Likes
323
Points
180
Age
29
Kayoka

Kayoka

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
1,562 323 180
Ni kampuni ya kichana inayojishughulisha na uchimbaji wa mafuta na gesi kule mtwara.
Wametangaza nafasi za kazi ADMINISTRATIVE ASSISTANTS 3 POST tangu november 29 deadline december 30.
Kwa maelezo zaidi pitia website yao.
Adexec Tanzania limited.
 

Forum statistics

Threads 1,252,218
Members 482,048
Posts 29,800,741