ACT na ndoto ya vijana kushika hatamu siasa za 2025.

  • Thread starter manywangari jean malonkwa
  • Start date

M

manywangari jean malonkwa

Senior Member
Joined
Mar 17, 2016
Messages
193
Likes
188
Points
60
M

manywangari jean malonkwa

Senior Member
Joined Mar 17, 2016
193 188 60
Miaka kumi ya Mheshimiwa Jakaya Kikwete imeibua vijana wengi ktk siasa za Nchi, listi ni ndefu kuanzia Zitto Zuberi Kabwe, John Mnyika, January Makamba, Mwiguru Nchemba, Ben Saanane, Hamis Kigwangala, Halima Mdee, Ester Bulaya, Juliana Shonza na wengine kibao.
Lkn wengi kizungumkuti cha namna karata za uchaguzi mkuu uliopita zilivyochangangwa kimewafanya kuanza kutafta namna mpya ya kutimiza ndoto zao. Kwa vijana wa Chama cha Mapinduzi, 2025 wanaamini hakuna namna zaidi ya kupewa hatamu, yaani kwao ndo mwisho wa kizazi cha kina JK hivyo lazima wapewe kijiti, ni kama 1995 inayojirudia.

Lkn kwa upande wa vijana wa upinzani ni kama hawaioni nafasi hiyo ikitokea, hawaoni wakipewa nafasi ya kuja kupambana na vijana wenzao wa CCM. Sasa wameamua kujiandalia makao, makao yatakayowawezesha kuweka mikakati na mipango mathubuti itakayowawezesha kupambana kwa uzuri na vijana wa CCM pale 2025!

Baada ya tafakuli ya kina sasa wameamua ACT Wazalendo liwe ndo tumaini lao, tusubiri tuone.
 
S

shangata

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2016
Messages
291
Likes
244
Points
60
Age
48
S

shangata

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2016
291 244 60
Asante ACT , nyie ndio chama kikuu cha upinzani.

Hatuna hamu tena na wabadilisha gia angani na wasaliti chadema
 
M

Malata Junior

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
2,886
Likes
1,341
Points
280
M

Malata Junior

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2011
2,886 1,341 280
Miaka kumi ya Mheshimiwa Jakaya Kikwete imeibua vijana wengi ktk siasa za Nchi, listi ni ndefu kuanzia Zitto Zuberi Kabwe, John Mnyika, January Makamba, Mwiguru Nchemba, Ben Saanane, Hamis Kigwangala, Halima Mdee, Ester Bulaya, Juliana Shonza na wengine kibao.
Lkn wengi kizungumkuti cha namna karata za uchaguzi mkuu uliopita zilivyochangangwa kimewafanya kuanza kutafta namna mpya ya kutimiza ndoto zao. Kwa vijana wa Chama cha Mapinduzi, 2025 wanaamini hakuna namna zaidi ya kupewa hatamu, yaani kwao ndo mwisho wa kizazi cha kina JK hivyo lazima wapewe kijiti, ni kama 1995 inayojirudia.

Lkn kwa upande wa vijana wa upinzani ni kama hawaioni nafasi hiyo ikitokea, hawaoni wakipewa nafasi ya kuja kupambana na vijana wenzao wa CCM. Sasa wameamua kujiandalia makao, makao yatakayowawezesha kuweka mikakati na mipango mathubuti itakayowawezesha kupambana kwa uzuri na vijana wa CCM pale 2025!

Baada ya tafakuli ya kina sasa wameamua ACT Wazalendo liwe ndo tumaini lao, tusubiri tuone.
Amini nawaambia hiki chama hakitakuwepo baada ya uchaguzi wa 2020.Chama kilichoundwa katika misingi ya usaliti hakiwezi kudumu kamwe! Dhambi ya usaliti haitawaacha,watasalitiana wenyewe kwa wenyewe mpaka chama kisambaratike.
 
Ndalama

Ndalama

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2011
Messages
8,431
Likes
5,371
Points
280
Ndalama

Ndalama

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2011
8,431 5,371 280
Miaka kumi ya Mheshimiwa Jakaya Kikwete imeibua vijana wengi ktk siasa za Nchi, listi ni ndefu kuanzia Zitto Zuberi Kabwe, John Mnyika, January Makamba, Mwiguru Nchemba, Ben Saanane, Hamis Kigwangala, Halima Mdee, Ester Bulaya, Juliana Shonza na wengine kibao.
Lkn wengi kizungumkuti cha namna karata za uchaguzi mkuu uliopita zilivyochangangwa kimewafanya kuanza kutafta namna mpya ya kutimiza ndoto zao. Kwa vijana wa Chama cha Mapinduzi, 2025 wanaamini hakuna namna zaidi ya kupewa hatamu, yaani kwao ndo mwisho wa kizazi cha kina JK hivyo lazima wapewe kijiti, ni kama 1995 inayojirudia.

Lkn kwa upande wa vijana wa upinzani ni kama hawaioni nafasi hiyo ikitokea, hawaoni wakipewa nafasi ya kuja kupambana na vijana wenzao wa CCM. Sasa wameamua kujiandalia makao, makao yatakayowawezesha kuweka mikakati na mipango mathubuti itakayowawezesha kupambana kwa uzuri na vijana wa CCM pale 2025!

Baada ya tafakuli ya kina sasa wameamua ACT Wazalendo liwe ndo tumaini lao, tusubiri tuone.
Shonza naye ni mwanasiasa?
 
M

manywangari jean malonkwa

Senior Member
Joined
Mar 17, 2016
Messages
193
Likes
188
Points
60
M

manywangari jean malonkwa

Senior Member
Joined Mar 17, 2016
193 188 60
Amini nawaambia hiki chama hakitakuwepo baada ya uchaguzi wa 2020.Chama kilichoundwa katika misingi ya usaliti hakiwezi kudumu kamwe! Dhambi ya usaliti haitawaacha,watasalitiana wenyewe kwa wenyewe mpaka chama kisambaratike.
Nacho yetu!
 
gemmanuel265

gemmanuel265

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2016
Messages
6,882
Likes
13,965
Points
280
gemmanuel265

gemmanuel265

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2016
6,882 13,965 280
Vijana wa Act wapi hao?!
 

Forum statistics

Threads 1,235,265
Members 474,471
Posts 29,216,167