Acheni unafiki clouds na watangazaji wenu


W

wajojo

Senior Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
156
Points
0
Age
27
W

wajojo

Senior Member
Joined Apr 29, 2013
156 0
Nimeshangaa sana eti kusikia show ya mwana fa haikufanya vizuri kutokana na kuwa eti kuna watu walitangaza kuwa ticket zimeisha ndo maana wengi hawakwenda,aliyetangaza kuwa ticket zimeisha ni BDOZEN na GEAR pamoja na DINA MARIOS tena kwa mbwembwe sasa apa walitaka sijui ionekane kuwa show ya fa ilipata mashabiki wengi au vipi,wanajua wenyewe,sasa hivi show yenu imebuma mnaanza ooh watu walitngaza kuwa ticket zimeisha ndo maana watu hawakuja,what a non sense,kama kujiroga mmejiroga wenyew,iweje mtafute mchawi now???,hizo ni hoja dhaifu,wenyewe waliropoka hadi fa kuwa walitaka watu mia nne tu na kuwa wameshatimia,sasa kelele za nn??,mkubali tu kuwa mmepigwa bao
 
mimixoxo

mimixoxo

Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
40
Points
70
mimixoxo

mimixoxo

Member
Joined Jan 7, 2011
40 70
Hahahaha wamechemkaa....Jide ndio mpango mzima...#joto #hasira#. Aibu yao wakajipange tena.
 
M

mama kokuu

Senior Member
Joined
Oct 11, 2012
Messages
131
Points
0
M

mama kokuu

Senior Member
Joined Oct 11, 2012
131 0
Na wajipange vzr hawauwezi mziki wa jide
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
21,723
Points
2,000
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
21,723 2,000
M.Ayo amesema iliandaliwa kwaajili ya watu 400 tu,

wengine wanasema haikufana kwa sababu ilihujumiwa tumwamini nani.?

au mnajitekenya na kucheka wenyewe.!!
 
baraka607

baraka607

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
848
Points
195
baraka607

baraka607

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
848 195
Na ile asilimia 15% kwenda kwa mama Ngwea asije ingia nayo mitini kisa show imebuma. Ahadi ni deni bitoz FA

Sent from my BlackBerry Bold Touch 9930 using Tapatalk
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Points
1,225
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 1,225
Anajidai sana huyo ---- sana
 
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2012
Messages
3,813
Points
1,225
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2012
3,813 1,225
CLOUDS IS LOOSING ITS POPULARITY....kwa sababu wana watangazaji wa ajabu ajabu ambao kama wana akili za kitoto kitoto...ukiacha ayo, husein labda na jamaa wa michezo wale...wengine wanatia mashaka kwenye uwezo wao wa kuangalia na kuchambua mambo...
 
Marichury

Marichury

Member
Joined
Jun 17, 2013
Messages
99
Points
0
Marichury

Marichury

Member
Joined Jun 17, 2013
99 0
M.Ayo amesema iliandaliwa kwaajili ya watu 400 tu,

wengine wanasema haikufana kwa sababu ilihujumiwa tumwamini nani.?

au mnajitekenya na kucheka wenyewe.!!
TOO MUCH EXCUSES LOL !
si wakubali tu kuwa show ilikuwa doro
 
Marichury

Marichury

Member
Joined
Jun 17, 2013
Messages
99
Points
0
Marichury

Marichury

Member
Joined Jun 17, 2013
99 0
CLOUDS IS LOOSING ITS POPULARITY....kwa sababu wana watangazaji wa ajabu ajabu ambao kama wana akili za kitoto kitoto...ukiacha ayo, husein labda na jamaa wa michezo wale...wengine wanatia mashaka kwenye uwezo wao wa kuangalia na kuchambua mambo...
kwenye ile show yenyewe walikuwa full umbea,
show ilikuwa kama wamepata sehemu ya kusemana
 
Will i.a.m

Will i.a.m

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2012
Messages
349
Points
0
Will i.a.m

Will i.a.m

JF-Expert Member
Joined May 24, 2012
349 0
CLOUDS IS LOOSING ITS POPULARITY....kwa sababu wana watangazaji wa ajabu ajabu ambao kama wana akili za kitoto kitoto...ukiacha ayo, husein labda na jamaa wa michezo wale...wengine wanatia mashaka kwenye uwezo wao wa kuangalia na kuchambua mambo...
watangazaji hawana tatizo tatizo ni kuna muhaya mmoja hiv anaitwa rugwe kila mtu anamlalamikia hadi wafanyakazi wake
 
mmura

mmura

Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
94
Points
0
mmura

mmura

Member
Joined Sep 30, 2010
94 0
kama mbwai iwe mbwai barida, we make mo' money rest in peace shida - Prof. J,ndani ya joto hasira.
aibu yao radio ya wafu
 

Forum statistics

Threads 1,283,460
Members 493,707
Posts 30,790,349
Top