Acha tufe, ikimpendeza Mungu ataumba wengine

Acha tufe, ikimpendeza Mungu ataumba wengine

More problems

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2017
Posts
432
Reaction score
257
Wakuu baada ya kupitia nyuzi za hapa na pale nmeingiwa na kiwazo

Hii inatokana na kinachowavuta wadada na wakaka katika mahusiano kwa asilimia kubwa.

Wadada wanapenda sana watu wanaoweza kuwalipia bill zao (mtu mwenye kipato) pia anayewafikisha kibo na mawenzi
Huku upande wa pili wanaume sie kiuno, kalio (umbo la haja)

Na kila upande upo busy kutafuta kinachopendwa ili wakamate kundi lingine . wadada wanatafuta maumbo kwa UDI na uvumba wanaume pia kuhangaika na mikuyati na kufanya kila sina ya dili ilimradi wawini kuwapata wanawake wanaowataka.

Matokeo yake ni stress na ku-risk maisha wkt huo UKIMWI nao kama upo unasubir abiria.

Kwa kuwa tumeamua hakuna namna tukazane tufe Mungu ataumba wanadamu wengine tukiisha
 
Wakuu baada ya kupitia nyuzi za hapa na pale nmeingiwa na kiwazo

Hii inatokana na kinachowavuta wadada na wakaka katika mahusiano kwa asilimia kubwa.

Wadada wanapenda sana watu wanaoweza kuwalipia bill zao (mtu mwenye kipato) pia anayewafikisha kibo na mawenzi
Huku upande wa pili wanaume sie kiuno, kalio (umbo la haja)

Na kila upande upo busy kutafuta kinachopendwa ili wakamate kundi lingine . wadada wanatafuta maumbo kwa UDI na uvumba wanaume pia kuhangaika na mikuyati na kufanya kila sina ya dili ilimradi wawini kuwapata wanawake wanaowataka.

Matokeo yake ni stress na ku-risk maisha wkt huo UKIMWI nao kama upo unasubir abiria.

Kwa kuwa tumeamua hakuna namna tukazane tufe Mungu ataumba wanadamu wengine tukiisha
Tuna sababu nzuri ya kuogopa kifo kama tunavyomwogopa adui na kuchukua hatua zinazofaa ili kujilinda. (1 Wakorintho 15:26) Lakini, kuogopa kifo kwa sababu ya mafundisho ya uwongo au ushirikina husababisha watu ‘watiishwe chini ya utumwa katika maisha yao yote.’ (Waebrania 2:15) Kujua ukweli kutakuweka huru kutokana na kuogopa kifo—hofu ambayo inaweza kuharibu shangwe yako.—Yohana 8:32.

NA UKWELI KUHUSU KIFO NI KWAMBA:-
Wafu hawajui lolote. (Zaburi 146:4) Hupaswi kuogopa kwamba baada ya kufa utapata maumivu au utateseka, kwa sababu Biblia inalinganisha kifo na usingizi.—Zaburi 13:3; Yohana 11:11-14.

Wafu hawawezi kutuumiza. Hata wale ambao walikuwa adui zetu wanakuwa “wasiojiweza katika kifo.” (Methali 21:16) Biblia inasema kwamba “chuki yao na wivu wao tayari zimepotea.”—Mhubiri 9:6.

Kifo si mwisho wa kuwepo kwetu. Mungu atawafufua wafu.—Yohana 5:28, 29; Matendo 24:15.

Mungu anaahidi wakati “kifo hakitakuwapo tena.” (Ufunuo 21:4) Kuhusu siku hiyo, Biblia inasema: “Waadilifu wenyewe wataimiliki dunia, nao watakaa milele juu yake,” wakiwa huru kabisa na bila hofu ya kifo.—Zaburi 37:29.
 
Kama kufa, kufa pekeako acha wengine tuzisakanye njuluku tufaidi churas
 
Wakuu baada ya kupitia nyuzi za hapa na pale nmeingiwa na kiwazo

Hii inatokana na kinachowavuta wadada na wakaka katika mahusiano kwa asilimia kubwa.

Wadada wanapenda sana watu wanaoweza kuwalipia bill zao (mtu mwenye kipato) pia anayewafikisha kibo na mawenzi
Huku upande wa pili wanaume sie kiuno, kalio (umbo la haja)

Na kila upande upo busy kutafuta kinachopendwa ili wakamate kundi lingine . wadada wanatafuta maumbo kwa UDI na uvumba wanaume pia kuhangaika na mikuyati na kufanya kila sina ya dili ilimradi wawini kuwapata wanawake wanaowataka.

Matokeo yake ni stress na ku-risk maisha wkt huo UKIMWI nao kama upo unasubir abiria.

Kwa kuwa tumeamua hakuna namna tukazane tufe Mungu ataumba wanadamu wengine tukiisha
R.I.P

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kama umekosa hela mkuu usitafute sababu ya kujinyonga jf.
Kapambane tu na hali yako

[emoji252]You get what you work for not What you wish for [emoji252]
 
Kama umekosa hela mkuu usitafute sababu ya kujinyonga jf.
Kapambane tu na hali yako

[emoji252]You get what you work for not What you wish for [emoji252]
Pesa nimepata ila ninawaza tu kwa sauti
 
Tuna sababu nzuri ya kuogopa kifo kama tunavyomwogopa adui na kuchukua hatua zinazofaa ili kujilinda. (1 Wakorintho 15:26) Lakini, kuogopa kifo kwa sababu ya mafundisho ya uwongo au ushirikina husababisha watu ‘watiishwe chini ya utumwa katika maisha yao yote.’ (Waebrania 2:15) Kujua ukweli kutakuweka huru kutokana na kuogopa kifo—hofu ambayo inaweza kuharibu shangwe yako.—Yohana 8:32.

NA UKWELI KUHUSU KIFO NI KWAMBA:-
Wafu hawajui lolote. (Zaburi 146:4) Hupaswi kuogopa kwamba baada ya kufa utapata maumivu au utateseka, kwa sababu Biblia inalinganisha kifo na usingizi.—Zaburi 13:3; Yohana 11:11-14.

Wafu hawawezi kutuumiza. Hata wale ambao walikuwa adui zetu wanakuwa “wasiojiweza katika kifo.” (Methali 21:16) Biblia inasema kwamba “chuki yao na wivu wao tayari zimepotea.”—Mhubiri 9:6.

Kifo si mwisho wa kuwepo kwetu. Mungu atawafufua wafu.—Yohana 5:28, 29; Matendo 24:15.

Mungu anaahidi wakati “kifo hakitakuwapo tena.” (Ufunuo 21:4) Kuhusu siku hiyo, Biblia inasema: “Waadilifu wenyewe wataimiliki dunia, nao watakaa milele juu yake,” wakiwa huru kabisa na bila hofu ya kifo.—Zaburi 37:29.
[emoji19] [emoji86]
 
Tuna sababu nzuri ya kuogopa kifo kama tunavyomwogopa adui na kuchukua hatua zinazofaa ili kujilinda. (1 Wakorintho 15:26) Lakini, kuogopa kifo kwa sababu ya mafundisho ya uwongo au ushirikina husababisha watu ‘watiishwe chini ya utumwa katika maisha yao yote.’ (Waebrania 2:15) Kujua ukweli kutakuweka huru kutokana na kuogopa kifo—hofu ambayo inaweza kuharibu shangwe yako.—Yohana 8:32.

NA UKWELI KUHUSU KIFO NI KWAMBA:-
Wafu hawajui lolote. (Zaburi 146:4) Hupaswi kuogopa kwamba baada ya kufa utapata maumivu au utateseka, kwa sababu Biblia inalinganisha kifo na usingizi.—Zaburi 13:3; Yohana 11:11-14.

Wafu hawawezi kutuumiza. Hata wale ambao walikuwa adui zetu wanakuwa “wasiojiweza katika kifo.” (Methali 21:16) Biblia inasema kwamba “chuki yao na wivu wao tayari zimepotea.”—Mhubiri 9:6.

Kifo si mwisho wa kuwepo kwetu. Mungu atawafufua wafu.—Yohana 5:28, 29; Matendo 24:15.

Mungu anaahidi wakati “kifo hakitakuwapo tena.” (Ufunuo 21:4) Kuhusu siku hiyo, Biblia inasema: “Waadilifu wenyewe wataimiliki dunia, nao watakaa milele juu yake,” wakiwa huru kabisa na bila hofu ya kifo.—Zaburi 37:29.
Mafundisho yafaa Kwa mwanadamu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tuna sababu nzuri ya kuogopa kifo kama tunavyomwogopa adui na kuchukua hatua zinazofaa ili kujilinda. (1 Wakorintho 15:26) Lakini, kuogopa kifo kwa sababu ya mafundisho ya uwongo au ushirikina husababisha watu ‘watiishwe chini ya utumwa katika maisha yao yote.’ (Waebrania 2:15) Kujua ukweli kutakuweka huru kutokana na kuogopa kifo—hofu ambayo inaweza kuharibu shangwe yako.—Yohana 8:32.

NA UKWELI KUHUSU KIFO NI KWAMBA:-
Wafu hawajui lolote. (Zaburi 146:4) Hupaswi kuogopa kwamba baada ya kufa utapata maumivu au utateseka, kwa sababu Biblia inalinganisha kifo na usingizi.—Zaburi 13:3; Yohana 11:11-14.

Wafu hawawezi kutuumiza. Hata wale ambao walikuwa adui zetu wanakuwa “wasiojiweza katika kifo.” (Methali 21:16) Biblia inasema kwamba “chuki yao na wivu wao tayari zimepotea.”—Mhubiri 9:6.

Kifo si mwisho wa kuwepo kwetu. Mungu atawafufua wafu.—Yohana 5:28, 29; Matendo 24:15.

Mungu anaahidi wakati “kifo hakitakuwapo tena.” (Ufunuo 21:4) Kuhusu siku hiyo, Biblia inasema: “Waadilifu wenyewe wataimiliki dunia, nao watakaa milele juu yake,” wakiwa huru kabisa na bila hofu ya kifo.—Zaburi 37:29.
Ubarikiwe sana mtumishi wa Mungu..
 
Back
Top Bottom