Aaarrrrrrggrr nipokeni, walitema mate chini, hata Masai hawamtaki JK,


Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
11,863
Likes
5,915
Points
280
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
11,863 5,915 280
Paaaaaaaap hadi kwa Wapendwa JF, allow me to be with u but not with JK, nilikuwa na wamasai nikiwa safarini Loliondo, nikawauliza vp uchaguzi mtampa nani kura bila kuchelewa wakatema mate chini, na mikunjo usoni, mmoja akasema heroo, najua hii Jakaya naona sisi laiyoni, nachoma boma setu na mama setu naaibishwa, akatema mate tena chini akitaka kula mori, macho yakawa mekundu, akasema wee ngoja tu, yaani maarabu natuonea, mmmh, aaaaaaaarrrrgggggrrr, thanks
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,176
Likes
4,658
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,176 4,658 280
Karibu sana, wewe ni mmasai?
 
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
2,624
Likes
4
Points
0
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
2,624 4 0
Karibu!
Ni president wa mtaa gani?
 
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2006
Messages
1,138
Likes
12
Points
0
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2006
1,138 12 0
Paaaaaaaap hadi kwa Wapendwa JF, allow me to be with u but not with JK, nilikuwa na wamasai nikiwa safarini Loliondo, nikawauliza vp uchaguzi mtampa nani kura bila kuchelewa wakatema mate chini, na mikunjo usoni, mmoja akasema heroo, najua hii Jakaya naona sisi laiyoni, nachoma boma setu na mama setu naaibishwa, akatema mate tena chini akitaka kula mori, macho yakawa mekundu, akasema wee ngoja tu, yaani maarabu natuonea, mmmh, aaaaaaaarrrrgggggrrr, thanks
sasa mbona ndugu zao walimchagua huyo huyo ????

lakini karibu :welcome::welcome::welcome:
 
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
11,863
Likes
5,915
Points
280
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
11,863 5,915 280
sasa mbona ndugu zao walimchagua huyo huyo ????

lakini karibu :welcome::welcome::welcome:
Loliondo hapendwi JK nilikuwa nafanya tour Serengeti, kupita Loliondo nikapata habari hizi live, na wamasai wengi wana hasira nae, ila sijui kwa nini matokeo yanaonyesha ETI WALIMPA KURA
 
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
11,863
Likes
5,915
Points
280
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
11,863 5,915 280
No mkuu Katavi, mm Mwiraq, somali like, tall 6.3ft ,75% white skin, strong, nywele za kiiraq( softy kama paka), think tank & CHADEMA damu, nyama & mifupa, i will hold the name till we will get a fairly elected president, so i am a shadow Prezidaaaaaa baptized myself, kanyaga twende, aluta continua, with tough stand sihongeki die with truth, thanks
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,154
Likes
2,451
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,154 2,451 280
welcome Mr. President......
napenda hiyo intoduction yako safi sana......
eti nachoma boma setu na mama setu naaibishwa,
hahahahahahahahah lol
thats cryz...
 

Forum statistics

Threads 1,205,430
Members 457,891
Posts 28,193,777