3 Bedroom House for sale at BOKO NHC

3 Bedroom House for sale at BOKO NHC

UDALALI wa kizamani sana HUU hili gofu tena LIKO Boko sijui et Mil 120 hii ni mill 50 kishuka chiiiiiiiiini sana

Hapa watu tupo serious kufanya biashara. We Kama umeudhiwa sehemu nenda katolee mapovu yako uko uko.
Haina maana kuwa kwa sababu unatumia jina fake basi tukikuhitaji kukuona live tutashindwa.
Acha kudharau biashara za wenzako na wewe utaheshimika
 
Hapa watu tupo serious kufanya biashara. We Kama umeudhiwa sehemu nenda katolee mapovu yako uko uko.
Haina maana kuwa kwa sababu unatumia jina fake basi tukikuhitaji kukuona live tutashindwa.
Acha kudharau biashara za wenzako na wewe utaheshimika
Sawa DALALI
 
Yaan hicho kibanda cha mbuzi ndo mnauza mil 120? embu mue na aibu huo ni kama utapeli tu

Hivi ninyoandika kuna wanabembeleza kununua kwa 110mil na ofa zao zimeshakataliwa.
Muuzaji anakua thamani ya anachokiuza.
Kama nyie kwenu nyumba kama hiyo mnafugia mbuzi haina shida.
 
Huo unaita uchafu wengine tunatamani tuupate. Heri yako mkuu, umeshiba hutuelewi wenye njaa.
Tatizo bei KALI kuliko nyumba yenyewe manake hata mmle ndani kumechakaa sana....kwa hela hiyo ukijenga mwenyewe unapata Nyumba ya maana sana
 
Hivi ninyoandika kuna wanabembeleza kununua kwa 110mil na ofa zao zimeshakataliwa.
Muuzaji anakua thamani ya anachokiuza.
Kama nyie kwenu nyumba kama hiyo mnafugia mbuzi haina shida.
Sijakataa muuzaji hajui thaman yake bali,anaeza akawaalishikwa sasa anatafuta mjinga wa kumshika.Hyo hata mjinga hawez kununua hiko kibanda
 
Tatizo bei KALI kuliko nyumba yenyewe manake hata mmle ndani kumechakaa sana....kwa hela hiyo ukijenga mwenyewe unapata Nyumba ya maana sana
Naelewa ila lugha aliotumia ya dharau sana. Unafikiri hivyo hivyo ilivyo ikiwa Upanga/Masaki itauzwa bei gani. Inawezekana bei hio innachangiwa na eneo ilipo.
 
Naelewa ila lugha aliotumia ya dharau sana. Unafikiri hivyo hivyo ilivyo ikiwa Upanga/Masaki itauzwa bei gani. Inawezekana bei hio innachangiwa na eneo ilipo.
Mimi naona kama hiko machakani kabisa ila 120? Hapana
 
Mimi naona kama hiko machakani kabisa ila 120? Hapana

Hapo sio machakani. Ipo katika eneo kubwa ambalo llilipimwa na kupangiliwa mitaa yake, barabara zake, eneo linaitwa Boko Magareza
 
Hivi ninyoandika kuna wanabembeleza kununua kwa 110mil na ofa zao zimeshakataliwa.
Muuzaji anakua thamani ya anachokiuza.
Kama nyie kwenu nyumba kama hiyo mnafugia mbuzi haina shida.
IMG-20170318-WA0051.jpg


Sikuwa na nia ya kuchangia uzi huu ila kwa taarifa yako tuna mradi mkubwa wa low house scheme na tunakopesha nyumba hizo kwa millioni 35 tu.

Matapeli wote ni lazima mtafute shughuli nyingine za kufanya. Watanzania wamechoka kunyonywa.
 
Linganisha na bei na muonekanao wa hii

Hii nyumba ipo Mbagala hiyo niliyoitangaza mimi ipo Boko....zipo location mbili tofauti. The higher the demand the higher the price.
Demand ya boko ni kubwa kuliko demand ya Mbagala. Na pili hiyo nyumba ya Mbagala ipo katika squatter wakati ya Boko ipo katika eneo lillipimwa na ina hati. Hiyo ya Mbagala haina hati uwezi hata kuweka security morgage ukapewa mkopo. Pia hapa katika makadrio ya kodi per square meter hiyo Boko ipo juu Mara mbili zaidi ya Mbagala
 
View attachment 483624

Sikuwa na nia ya kuchangia uzi huu ila kwa taarifa yako tuna mradi mkubwa wa low house scheme na tunakopesha nyumba hizo kwa millioni 35 tu.

Matapeli wote ni lazima mtafute shughuli nyingine za kufanya. Watanzania wamechoka kunyonywa.


Hapo inapouzwa nyumba hiyo hata kiwanja upati kwa bei hiyo ya 35. Kupanga bei sioyo utapeli ndugu yangu. We tangaza biashara kwa maneno yenye stahaha.
 
Hivi ninyoandika kuna wanabembeleza kununua kwa 110mil na ofa zao zimeshakataliwa.
Muuzaji anakua thamani ya anachokiuza.
Kama nyie kwenu nyumba kama hiyo mnafugia mbuzi haina shida.
Kwa sababu unafahamu hakuna namna ya ku-verify maelezo yako; hapa unaweza kuongea chochote kuhusu watu kuomba wauziwe hata kwa 115M!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom