Ulongupanjala JF-Expert Member Joined Apr 9, 2013 Posts 8,522 Reaction score 14,005 Oct 19, 2014 #1 Hiyo Hitachi Tv inch 21 inauzwa kwa shs laki na nusu. Ipo kwenye hali nzuri pamoja na rimoti yake.Ni Tv ya rangi. Tv ipo Morovian Arusha. Mawasiliano: 0752489529 au ni PM.
Hiyo Hitachi Tv inch 21 inauzwa kwa shs laki na nusu. Ipo kwenye hali nzuri pamoja na rimoti yake.Ni Tv ya rangi. Tv ipo Morovian Arusha. Mawasiliano: 0752489529 au ni PM.
Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member Joined Aug 9, 2007 Posts 19,107 Reaction score 9,272 Oct 20, 2014 #2 Duh!!!
King Kong III Platinum Member Joined Oct 15, 2010 Posts 64,276 Reaction score 98,878 Oct 20, 2014 #3 Hivi bado zinatumika hizi TV?
M MR. MORRIS T. J. JF-Expert Member Joined Apr 18, 2013 Posts 1,167 Reaction score 403 Oct 21, 2014 #4 Mimi ninayo ya silva na king'amuzi cha startime pamoja na antena yake ya nje na ya ndani,nchi 24,ipo kinondoni. Vyote kwa pamoja bei 350,000/
Mimi ninayo ya silva na king'amuzi cha startime pamoja na antena yake ya nje na ya ndani,nchi 24,ipo kinondoni. Vyote kwa pamoja bei 350,000/
M MR. MORRIS T. J. JF-Expert Member Joined Apr 18, 2013 Posts 1,167 Reaction score 403 Oct 21, 2014 #5 Mimi ninayo ya silva na king'amuzi cha startime pamoja na antena yake ya nje na ya ndani,nchi 24,ipo kinondoni. Vyote kwa pamoja bei 350,000/
Mimi ninayo ya silva na king'amuzi cha startime pamoja na antena yake ya nje na ya ndani,nchi 24,ipo kinondoni. Vyote kwa pamoja bei 350,000/
hekimatele JF-Expert Member Joined May 31, 2011 Posts 9,889 Reaction score 2,808 Oct 21, 2014 #6 Elfu 40?