2020 Napoleone Naoa+wana have a kid,God bless

2020 Napoleone Naoa+wana have a kid,God bless

Napoleone

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2012
Posts
10,085
Reaction score
16,064
Haya ni malengo yangu kwa 2020

Nina multiple relationships but technicaly na feel kama NIKO SINGLE

Sjawai kua na tatzo la kukosa papuch..i get it weneva i want
Kati ya hao wanawake wote hakuna hata mmoja ambae anafaa kuolewa namim

Sasa wakuu kwel ntaweza build a strong relationshp na mtu anaejielewa withn a yr kwel maana ndo nataka awe mama wa watoto wangu

Kwa wazoef nipen ushaur kijana wenu

Bythe way..single mama from arusha bdo nina mfaidi ila leo kaenda kwa dada ake gongo la mboto,ameondoka ndo akil ikawa sawa

Nmewaza sanaaa kuhusu mustakabal wa maisha yangu,..hadi lini maisha haya ya hit and run

Umri wangu napoleone ni 30yrs net

Weng mnajuaga am jus a kid,but nooo,ila mim ni katun flan hv in real life,sio chiz tho

Uz tayar

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Vipi mtoto wa kitanga huyo mzee??..yaliyomo yamo??

Am too young kukushauri kuhusu mke unayepaswa kumuoa..tusubiri wenye experience nzuri
 
Vipi mtoto wa kitanga huyo mzee??..yaliyomo yamo??

Am too young kukushauri kuhusu mke unayepaswa..tusubiri wenye experience nzuri
Mtamu sanaa kiongoz,ni msafi sana,yaan unaitandika papuch siku mbili mfululizo ila unaikuta iko vilevile,yaan inanukia freshhh kabisa,mtoto msaf sana huyu as if hajazaa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Unapataje mtu anayejielewa wakati we hujielewi?
Unatakaje qualities kwa mwenza ambazo hata wewe huna?
 
Back
Top Bottom