.

donlucchese

JF-Expert Member
Mar 23, 2011
14,300
2,000
IMG-20170626-WA0025.jpg
 

Papupi

JF-Expert Member
Feb 3, 2014
1,970
2,000
Nitashangaa kama huyu hajaitwa na Makonda.. Au ile issue ya madawa ya kulevya ishaisha tiari?
 

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Feb 18, 2009
3,511
2,000
kijana umeamuwa kujilipua hivi baada ya kukuta meseji za kutombwa za mchumba wako.. umeshauliwa mpige chini na mfukuze
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom