Mpatanishi JF-Expert Member Joined Jul 1, 2011 Posts 1,811 Reaction score 623 Mar 7, 2012 #3 Kwa hiyo!
Kongosho JF-Expert Member Joined Mar 21, 2011 Posts 35,987 Reaction score 24,234 Mar 7, 2012 #4 unajua hii ilitakiwa ituchekeshe, lakini sijui kama itachekesha watu wa fani zingine. Unajua kuna vichekesho vingine kuvielewa hadi uwe kwenye fani husika. Teh teh teh, imenichekesha japo siko IT
unajua hii ilitakiwa ituchekeshe, lakini sijui kama itachekesha watu wa fani zingine. Unajua kuna vichekesho vingine kuvielewa hadi uwe kwenye fani husika. Teh teh teh, imenichekesha japo siko IT
Kimbweka JF-Expert Member Joined Jul 16, 2009 Posts 8,597 Reaction score 1,692 Mar 7, 2012 #5 Fafanua the 5th reason please..!!!!!