Recent content by Zephiline F Ezekiel

  1. Zephiline F Ezekiel

    Naomba Mnisaidie Hili Neno, ni Matahira au Matahila?

    Naitumia hapa👉 Mataahira Wawili
  2. Zephiline F Ezekiel

    Naomba Mnisaidie Hili Neno, ni Matahira au Matahila?

    Ahsanteni sana kwa majibu yenu naweka marekebisho sasa👉 Matahira Wawili
  3. Zephiline F Ezekiel

    Wanawake wenye ajira hizi wanapata shida kwenye Soko la Ndoa. Wanaume huwakwepa

    Hakuna kitu kibaya kama unania ya kuoa halafu uanze kufukua makaburi hauoi kabisaa, sasa kama mpaka mwanajeshi ambaye ananilinda mimi na watoto naye watanilia si bora kuoa mfanyakazi wa mochwari tu
  4. Zephiline F Ezekiel

    Wanawake wenye Maziwa yaliyosimama (Saa 6) hayana Hisia

    Nilikuwaga na ndoto za kuwapata hawa lakini mbona tunakatishana tamaa, kwahiyo tuseme kweli huwa hawana hisia vifuani?, nimeshawahi kuwa na demu amenyonyesha mtoto mmoja yaani hata ufanyeje ni kama unajisumbua tu, yaani utapapasa, utanyonya, utabinya binya lakini wapi, mpaka nikawa namuuliza...
  5. Zephiline F Ezekiel

    Naomba Mnisaidie Hili Neno, ni Matahira au Matahila?

    Sio la saba, nilifika mpaka 4m 3
  6. Zephiline F Ezekiel

    Naomba Mnisaidie Hili Neno, ni Matahira au Matahila?

    Msaada wenu uwe wa hakika maana ninataka kutumia neno hilo sehemu hivyo nimechanganywa sana na usahihi wake kwakuwa nakutana na sentensi zinazoyatumia yote kwa maana moja hivyo nikumbusheni wakuu
Top Bottom