Recent content by zenna

  1. Z

    JamiiForums Tanzania Jinsi nilivyombaka mke wangu wa ndoa

    Du kwenye ndoa kuna vioja jamani
  2. Z

    JamiiForums Tanzania Wanawake jinsi wasivyokuwa waaminifu...

    No funzo zuri sana mm mwenyewe nimejifunza mengi kama mwanandoa yatakayonisaidia maishan. Pole sana Franco and hongera kwa busara zako
  3. Z

    JamiiForums Tanzania Hot story

    Duuu
  4. Z

    JamiiForums Tanzania Weekend story! Dare the devil and face your own ghosts!

    Du story nzur kweli
  5. Z

    JamiiForums Tanzania Weekend story! Dare the devil and face your own ghosts!

    Lara 1 mbona umetudanganya hujapost hiyo Jana SAA mbili!
  6. Z

    JamiiForums Tanzania Nimemzuia mke wangu kupanda lift ya jirani, lakini amekaidi

    Lakini umesema jirani alikua anakupita kituoni pindi huna gari, means we na jiran mnafanya kaz uelekeo mmoja? Sasa yy ampeleke wife wako anampaje lift. Pili usafir qa dar n mgumu sio km siye huku mikoan toyo ya buku tu unawai kazin. Kuzuia mkeo asipate majaribu ondoka nae hata kama n SAA kumi na...
  7. Z

    JamiiForums Tanzania Nimemfuma mke wangu akiwa na hotport la chakula akimpelekea hawara yake,,!! Daaah..

    Mh ndoa wakat mwingine no ngumu
  8. Z

    JamiiForums Tanzania Kabla hujafungua mdomo wako shirikisha akili yako

    Maneno kuntu
  9. Z

    JamiiForums Tanzania Girls and women, take it from me

    Mimi ni namba moja, kwa kumuwezesha my man
  10. Z

    JamiiForums Tanzania My love i was found in this site Jamiiforums

    Kungfu
  11. Z

    JamiiForums Tanzania Jamani maloan officer mnalaana

    Du mbona mm loan officer sins laana?
  12. Z

    JamiiForums Tanzania Ipi ni njia mbadala ya kumwambia mwenza wako kuwa ananuka nanihii...?

    Mnunulie dawa ya meno ya FOREVER LIVING INAITWA FOREVER BRIGHT TOOTHGEL & DEODORANT/PERFUME ya forever, ni nzur sana na hill tatizo litaisha. Km VP in pm for more clarification
  13. Z

    JamiiForums Tanzania Upendo unaoendelea kwa miaka 70...

    Ni nzur sana
  14. Z

    JamiiForums Tanzania Nataka nichukue uamuzi wa kuachana na huyu mwanaume, naombeni ushauri

    Ni kwamba familia naisapoti kwa asilimia 80% na ndugu zake niko nao vizur, hata sasa naish na wifi yangu. Na pia kwa vile napambana mtoto kumlea sitashindwa, kwa hiyo kiufupi mimi ndo nalisha familia mara nyingi
  15. Z

    JamiiForums Tanzania Nataka nichukue uamuzi wa kuachana na huyu mwanaume, naombeni ushauri

    Wana great thinkers nashukuruni sana mmenipa ushirikiano, mmenishauri na mmenitia moyo pia. Ngoja nitawaletea mrejesho kwa nitakachokiamua. Mniombee jaman maana ni pagumu sana aisee.
Back
Top Bottom