Recent content by zanzibakwetu

  1. Z

    Popote mlipo Viongozi wa Simba SC haraka sana epukeni 'Hujuma' hii Kubwa iliyopangwa na Yanga SC

    Mnaweweseka sana msimu huu.Kazi mnayo lazima mtoke patupu bado mechi za kwenda mikoani.Hamuwezi kubebwa mechi zote mkae mkijua mna timu mbovu mkubaliane na matokeo Sent from my TECNO LC6 using JamiiForums mobile app
  2. Z

    Barua ya wazi kwa Club ya Simba: Simba Sports Club

    Mmmmh haya Nyodo hizo tusijekutafutana kwa tochi humu. Sent from my TECNO LC6 using JamiiForums mobile app
  3. Z

    Mwenyekiti Simba SC Mangungu: Nchi itasimama Dirisha dogo la Usajili

    Angekuwa mafya ndg yake asingetekwa.Hamna kitu hapo,Mafya ameshakufa Hanspope Sent from my TECNO LC6 using JamiiForums mobile app
  4. Z

    Ni nani aliyesababisha Dr. Aucho kusajiliwa na Simba

    Hayo mambo yote ya kitapeli na Ujanja Ujanja alikuwa anayafanya Marehemu Hanspope hapo Simba SC hakuna mtu mwingine mwenye uwezo kama yeye Sent from my TECNO LC6 using JamiiForums mobile app
  5. Z

    Haji Manara ni mzima kweli?

    Kwa hiyo, tabia hiyo ni ya Simba na Yanga kulazimisha ushindi pasipokuwa na ushindi Sent from my TECNO LC6 using JamiiForums mobile app
  6. Z

    Haji Manara ni mzima kweli?

    Kunya anye kuku akinya bata kaharisha Sent from my TECNO LC6 using JamiiForums mobile app
  7. Z

    Tetesi: Inadaiwa mchezaji Cloutus Chama anaweza kurudi Simba

    Kwa nn wachezaji wengine waweze yeye ashindwe? Jibu Uwezo mdogo mengine mbwembwe tu Sent from my TECNO LC6 using JamiiForums mobile app
  8. Z

    Mara Paap! Taifa Stars hii Hapa World Cup!! Itakuwaje?

    Mzamiru,Mkude ,Feisal .Kipigo mtakachopata mtajuta Sent from my TECNO LC6 using JamiiForums mobile app
  9. Z

    Djuma ni overrated player

    Mtapata tabu sana Simba nyie,wanyama pori,kelele ndiyo jadi yenu hamtupi shida.Mwezi wa kumi na mbili mtakutana tena na Yanga mjiandae kisaikolojia mnakula kipigo Cha zaidi ya Azam.Tunasubiri tuone Simba akicheza na Azam/Ruvushooting/ Namungo nk bila penati na Nyekundu Simba hapati ushindi...
  10. Z

    Wavulana wa soka wa Jangwani msione vibaya kuwapigia makofi wanaume wa soka wanaokipiga leo, kesho na keshokutwà dimba la kimataifa!

    Tumekupokonya ngao ya jamii.Tafakari Sent from my TECNO LC6 using JamiiForums mobile app
  11. Z

    Wavulana wa soka wa Jangwani msione vibaya kuwapigia makofi wanaume wa soka wanaokipiga leo, kesho na keshokutwà dimba la kimataifa!

    Wamekufunga unawahitaje wavulana,Ndg Tafakari kwa makini maneno yako usije ukajibiwa kwa maneno makali ukajuta Sent from my TECNO LC6 using JamiiForums mobile app
  12. Z

    Haji Manara nawapeleka Simba mahakamani kwa kunifanysha kazi bila mkataba

    Ulimwandikia barua nia ya kumpa mkataba nar akakujibu kwa barua kwamba hataki.Hapo ndiyo utaijua vizuri sheria.Kazi ipo usijibu kirahisi hivyo ndg Sent from my TECNO LC6 using JamiiForums mobile app
  13. Z

    Tundu Lissu kimataifa: Akutana na David Mcallister, Mwenyekiti wa Kamati ya Mashauri ya Kigeni ya Bunge la Ulaya

    Anadanga tu ulaya Hana madhara yoyote kwa CCM na Taifa.Atadhurula mpaka atazeeka hapa Tanzania maisha yanasonga kama kawaida
  14. Z

    Kwako Beki Dickson Job japo Mimi ni mwana Simba SC, ila kuendelea Kucheza Kwako NBC Tanzania Premier League ni sawa na Kututukana Watanzania

    Wewe wivu unakusumbua ulitaka aseme unachokitaka wewe.Utapata sana tabu msimu huu jiandae kisaikolojia
  15. Z

    Kibu Denis amemzidi nini Ditram Nchimbi?

    Hovyo hovyo kabisa,mbona Boko kacheza hajafunga goli lolote
Top Bottom