Kuna baadhi ya ajira hazitangazwi kabisa kwenye hii miradi ya reli inayoendelea hapa Tanzania. Ila ukifika pale utaambiwa watu wanachukuliwa kila siku na hapo kuna baadhi ya raia wanashinda takribani mwezi kutafatua kazi pale pale.
Utakuta raia wamekaa njee wanapigwa jua vumbi utawaonea huruma...
Ndio kwanza mwezi wakwanza tangu kibarua kiote nyasi. Lakini naisoma namba sasa najiuliza kwa wale waliopanga na hawana ajira yoyte ile wanaezaje kuyamudu maisha?
Hata kama mnasema ni mimba kunichukia sizani nahisi ni makusudi naanza amini kumbe wanaume wote wanaokimbia wanawake wenye mimba sio makosa yao. Na hivi nahisi uyu mwanamke ananifanyia kusudi baada ya kibarua changu kuuisha ama?
Kibarua changu kiliisha mkataba na mpenzi wangu ana ujauzito naona ataki ata kuishi na mie tena amerudi kwako, naomba ushauri maana ananiumiza sana kichwa sielewi nifanyaje.
Kibarua changu kiliisha mkataba na mpenzi wangu ana ujauzito naona ataki ata kuishi na mie tena amerudi kwako, naomba ushauri maana ananiumiza sana kichwa sielewi nifanyaje.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.