kiukweli unatakiwa kwenda kwa mtaalam kuangalia nyota yako labda nyota yako unapendwa xana na majinina pia hata kama ukiwa ulizaliwa njiti ujue wewe ni mtu muhimu xana katika dawa za majini wanazotumia hata huwa wanaongezewa cheo huko walipo
Habari zenu watanzania wenzangu. Swali langu nilikuwa nataka kuuliza kwamba nimeachiwa kampuni na wazazi wangu ila kutokana na kwenye bank hakuna fedha za kutosha kuimarisha kampuni isimame kama zamani. nilikuwa nahitaji kujua jinsi gani ya kukopa hela bank kwa kutumia jina la kampuni? Tafadhali...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.