tuwe makini tusivuruge nchi, kutofautiana kusiwe kutoleana kashfa UAMSHO toka mwaka juzi wanazungumzia serikali 3 hilo ni kosa? mpaka wanasibishwe na magaidi
daima anayedai haki huonwa kwa jicho baya. lukuvi alivyo shabikia kikombe cha babu loliondo kwa magonjwa yake mlimuona shujaa watu wengi...
tatizo toka mwanzo msema kweli alisakamwa, historia bila kuandikwa upya bila upendeleo hakuna kitakacho kaa sawa. tazama kina lukuvi mara kikombe cha babu safi sasa udini wake kanisani inakera.
kwa nini watawala hawataki historia ya kweli? hii inasababisha vijana kuwatukana watangulizi, mwisho tanzania itavurugika
ni vema ukweli ubakie ulivyo.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.