Recent content by Wakuacha

  1. Wakuacha

    Nimekutana na X-girlfriend wangu anataka tupeane raha

    Mwanangu we Mle!! kabla hajaondoka. Sent using Jamii Forums mobile app
  2. Wakuacha

    Busega: Mbunge Raphael Chegeni anagawa rushwa muda huu

    Kapicha vipi?, Sent using Jamii Forums mobile app
  3. Wakuacha

    Salary Advance inagoma tangu jana, kulikoni?

    Duh mara hii tu unataka salary Advance Duh.... Sent using Jamii Forums mobile app
  4. Wakuacha

    Nimejenga ujenzi rahisi kwa Milioni 7 tu

    Hongera aiseee kwa kujenga kinyumba Sent using Jamii Forums mobile app
  5. Wakuacha

    Bila Rais Magufuli kuongea, Wapinzani huwa wanakosa cha kujadili mtandaoni

    Wapinzani huwa wanammiss sana Magufuli. Sent using Jamii Forums mobile app
  6. Wakuacha

    Mimba inayotungwa kwenye Mirija Ya Uzazi

    Habari wana JF, Nina swali kidogo juu ya Mimba ambayo inayotungwa katika Mirija Ya Uzazi, hii Mimba huwa haikui je huchukua Muda gani kupasuka Yenyewe? Na Mtu mwenye shida hii huchukua Muda gani kugundua? Sent using Jamii Forums mobile app
  7. Wakuacha

    Morogoro: Polisi waua raia akiwa nyumbani kwake amepakata mtoto kisa wakitawanya vijana wawili waliokuwa jirani na benki wakizozana

    Bahati mbaya. mistake in fact, hakuna polisi kichaa afyatue tu risasi ovyo ovyo, kuna kitu mtoa mada unaficha, watu kuzozana tu askari wafyatue risasi hiki kitu sijawahi kukiona popote hii habari ni ya kimajungu majungu.
  8. Wakuacha

    Msaada wa kuandika research proposal.

    una hela? Nimalize kila kitu.?
  9. Wakuacha

    Zitto Kabwe: Nini kifanyike Tanzania?

    Huna lolote.... .....
  10. Wakuacha

    Korosho: Serikali inunue Korosho yote ya Wakulima kwa bei ya mwaka jana 2017

    Zito aache unafiki na uongo, hicho kitu hakipo sikumsikia kulaani mauaji ya askari yaliyotokea.. Zitto Muongo sana
  11. Wakuacha

    Mapambano makali yanaendelea Kusini Magharibi mwa Rwanda

    Team kagame hao waasi watapigwa tu hamna namna...
Top Bottom