Recent content by Uzalendo Installer

  1. Uzalendo Installer

    Demu gani wa JF sio mchoyo

    Hakuna mkate mgumu mbele ya chai...wanawake wote sio wachoyo ukiwa na pesa
  2. Uzalendo Installer

    Msaada kujua gharama ya kufyatua tofali 4,800

    1: Mfuko mmoja 42 ..tofali 40 (standard) 2: Mfuko mmoja fundi ni 6,000 (elfu sita) 3: Kwa siku fundi anapiga mifuko 10 4: Mchanga mende ni 220,000-240,000....mende mbili zinapiga tofali hizo na kubaki labda wasijaze vizuri 5: Tofali mchawi maji, power to you
  3. Uzalendo Installer

    Car4Sale IST inauzwa bei 6.5M

    Haina dosari yeyote....lakini mimi naona kuna ka shida mbele na pembeni...
  4. Uzalendo Installer

    Hivi huyu Mkurugenzi aliyenunua gari la milioni 400 anajiamini nini?

    Kumbe ukitaka kununua gari unawahusisha wizara ya ujenzi? Anyway, hapo katumia vibaya pesa yetu. Geita na vumbi lote lile v8 la m460 la nini? hehehehheehe
  5. Uzalendo Installer

    Wanasiasa kama siku nyingine mkijua hamjajiandaa kuzungumza na Watanzania kupitia Press, msiwe mnatusumbua

    Nadhani tulichotarajia kusikia hatujakisikia...ndio maana kelele nyingi
  6. Uzalendo Installer

    Msaada kuhusa ujenzi wa nyumba Dar es salaam

    Mwaka wa pili unaishia huu toka ulete post humu...kiwanja bado unacho au umeshakiuza? tupe mrejesho
  7. Uzalendo Installer

    Ujenzi wa Gabion, nyumba kwa milioni 2 tu!

    Mkuu vipi umeshapaua? Leta picha halisi sasa sio za youtube tuone....heheheee
  8. Uzalendo Installer

    Wasiolipia kodi viwanja kunyang’anywa Januari 2021

    eeeh namna hiyo, huna hela wanapewa wenye nazo
  9. Uzalendo Installer

    House4Sale Nyumba inauzwa(at affordable price)location— Iringa Kihesa

    Unatakiwa unishawishi kwann nisijenge Dar nyumba ya bei hiyo, nikanunue iringa...ina eneo la hekari ngap?
  10. Uzalendo Installer

    Garama ya bati geji 30

    Aina gani? Alaf mgongo mpana 9650 kwa meter.. sijui kama bado bei ni hiyo maana alaf kila mwezi wanakuwa na bei mpya
  11. Uzalendo Installer

    Mnaojenga nyumba, kuweni makini na watu mnaowaomba wawalindie nyumba zenu

    hiyo ipo sana...matatizo ni mengi sana tena uweke mtu mwenye familia ndio awe mlinzi
  12. Uzalendo Installer

    INAUZWA Saa aina ya seiko inauzwa Tsh 250,000 /=

    Seiko wanakuja wadau, goodluck in advance
  13. Uzalendo Installer

    Natafuta vimini (sofa za mkeka)

    Hizo hazitufai mabaharia ambao sofa inakazi zaidi ya moja
Top Bottom