T
Joined
Likes
8

Profile posts Latest activity Postings About

  • T
    MHASIBU WA TRA TAWI LA TEMEKE KAJILIMBIKIZIA MALI.

    Wana JF, nimeamua kutoa mchango wangu kumuunga mkono mheshimiwa Rais Magufuli kuhusu ufisadi TRA.

    Kuna mhasibu pale TRA Temeke mzaliwa wa kagera, kazaliwa 1954, wakati anaajiriwa TRA mwaka 2000 alidanganya kuwa na miaka39, si kweli. Kwa kulewa pesa anazopata amediriki kwanza kupachika jina la mtaa ....KYAKA STREET, TEGETA MASAITI ambako ana viwanja 5, Plot no. 1000 hadi 1005, Block E. Kajenga nyumba 3, moja anaishi yeye, 2 zina wapangaji. Mwanza ana viwanja 2, kimoja amejenga guest house, mtaa wa kiseke na ameiandikisha jina la mtoto wa mwaka 2002, pia anayo ardhi kubwa Nyegezi, Bagamoyo ana mashamba na Msumi mjini Dar es salaam , Bukoba mjini viwanja kadhaa, na pia Kyaka, Missenyi, daladala na magari ya kawaida. Mali hazilingani na mshahara wake. Vyombo husika vifuatilie ili vipate uhalali wa mali nilizozitaja. Mpate
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…