Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
True Thug
Member
Joined
Jul 31, 2021
Last seen
Today at 7:34 PM
Posts
51
Reaction score
101
Points
150
Find
Find content
Find all content by True Thug
Find all threads by True Thug
Live New Posts
Postings
About
True Thug
reacted to
Chancel Mbemba's post
in the thread
Nimeishi na mwanamke miaka mitatu bila kupata mtoto, nifanyaje
with
Thanks
.
Nimekuja hapa JamiiForums kuomba ushauri na msaada Kwa namna moja au nyingine, hapa nimekuwa nikisoma tu nyuzi za watu nilikuwa sina...
Today at 7:28 PM
True Thug
reacted to
Grahams's post
in the thread
Najiuliza: Kama Wanaume ni wachache, kwanini kwenye Dating sites Mwanamke mmoja anaweza kutongozwa na Wanaume wengi kwa siku? 🤔
with
Thanks
.
Hao wanaotongoza kwenye dating apps ni waume za watu tayari Kwahiyo hakuna wa kuoa baina yao After all, hakuna mke wa kuoa utapata...
Today at 7:20 PM
True Thug
reacted to
masai dada's post
in the thread
Wengi tunawachukia wababa tukiwa wadogo ila ukikua ukamtazama maza kwa jicho la ukweli utagundua wazee wengi sio kama maza anavyosema
with
Thanks
.
Kwa kifupi wazee wengi wanapitia pia magumu kutoka kwa wazazi wetu wa kike tofauti ni kwamba huwa tunakaa karibu na wazazi wa kike sana...
Today at 7:18 PM
True Thug
reacted to
Think2's post
in the thread
Vijana wenzangu unapoamua kuoa mwanamke mchaga unapaswa kujua haya
with
Thanks
.
Naandika huu uzi kutokana na tukio linalotrend mtandandaoni kuwa mume amempiga risasi ya kichwa mke kisha kajisalimisha polisi...
Today at 7:15 PM
True Thug
reacted to
Mad Max's post
in the thread
Nimemfumania mchumba wangu je nimsamehe niendelee na mipango ya ndoa?
with
Thanks
.
Weka vituo bwana, tunasoma hadi pumzi inakata.
Thursday at 12:19 PM
True Thug
reacted to
Sisyphus's post
in the thread
Niwafanye nini hawa watu..?
with
Thanks
.
Jumbe tu ndio zinakuchanganya ? Acha wivu mama utawapa watoto shida , ongea nae mwambie aache mara moja, hampendi huyo malaya tu wa nje...
Thursday at 12:13 PM
True Thug
reacted to
Davidmmarista's post
in the thread
Niwafanye nini hawa watu..?
with
Thanks
.
Let him miss you for a while, ataona umuhimu wako.
Thursday at 12:11 PM
True Thug
reacted to
Palac's post
in the thread
Niwafanye nini hawa watu..?
with
Thanks
.
Hivi ukiondoka unachokitaka utakipata nje au unaona single mother wanafaidi nje Kaza mwanamke ndoa sio lele mama hivyo zungumza nae...
Thursday at 12:11 PM
True Thug
reacted to
G.Man's post
in the thread
Niwafanye nini hawa watu..?
with
Thanks
.
Pole sana Mkuu, Huna haja ya kumfanya ajutie, maana utakuwa umehamishia hatia upande wako siku moja hasira zitapoa alafu utabaki kufeel...
Thursday at 12:10 PM
True Thug
reacted to
Baby Doll's post
in the thread
Niwafanye nini hawa watu..?
with
Thanks
.
Sijui nikushauri hapo uliposema hautaki ushauri? Nakushauri hivo hivo utajua mwenyewe. Pole sana kwa changamoto hiyo sis, ila watoto...
Thursday at 12:08 PM
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register