Yaani Mkuu
This was my intention kuandika hii thread
I wanted to confirm hio ishu nimeiskia skia Sana ndio nikaona nijiunge kisiwa cha maarifa kuuliza Maana humu hukosi kitu
Acha Kaka ni hatari kujihisi hisi kwiingi Sana
Yeah ni kweli kuna mazoezi wanawake wanafanya kupanua misuli ya Makalio
I have to be careful
Thanks Comrade
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.