Recent content by SUMA 97

  1. S

    JamiiForums Tanzania Wizi mtupu kampala international university

    Bora hao waganda kidogo wanahuruma. st joseph ndo komesha.hata kukusomesha course fake hawaoni tabu.hapo kwenye boom ndo inakera zaidi. Ila ya kwao ikichelewa hufanyi mtihan.
  2. S

    JamiiForums Tanzania St.joseph wahindi wapigana wao kwa wao

    tuvumilie upumbav
  3. S

    JamiiForums Tanzania St.joseph wahindi wapigana wao kwa wao

    Hujui kinachoendelea ndio sababu unajisemea tu bila kufikir
  4. S

    JamiiForums Tanzania Video:: Siri yafichuka hukusu mgomo wa wanfunzi wa st. Joseph songea

    Watajuta wezi wakubwa
  5. S

    JamiiForums Tanzania Ni wakati gani katika maisha kwa mwanaume kuoa?

    Acha utani ww mke na cm vitu 2 tofauti coz cm utaweka vocha ukitaka au kwa dharura lakini ukiwa na mke ni kodi ya meza ni kila siku acha mtoto
Back
Top Bottom