Recent content by Suleiman 1988

  1. Suleiman 1988

    JamiiForums Tanzania Kujengwe barabara ya njia sita kuanzia chalinze mpaka kibiti na kisarawe

    😂😂😂😂. Mnadaiwa Tilioni 100 mnakusanya Tilioni 30. Kwa hesabu za KAWAIDA hapo MMEFILISIKA.
  2. Suleiman 1988

    JamiiForums Tanzania Serikali inawachelewesha bodaboda, ni mabomu mtawanyiko yanayotembea

    Mlitakiwa kukataza zisije Tz. Lakini maduka yamejaa pikipiki alafu haMtaki watu wazitumie. HAPO MTAKUWA MNAJITIA DOLE HALAFU MNANUSA
  3. Suleiman 1988

    JamiiForums Tanzania Baba Levo kavuka mipaka yake, barabara za jimboni kwake zinategemea makusanyo ya kodi.

    Baba levo ommy d na wewe hapo. Wote CHAKULA tu
  4. Suleiman 1988

    JamiiForums Tanzania Ninampongeza sana Mbowe kuamua kutumia muda wake mwingi kijijini Machame na kujiweka mbali na siasa

    Ukiona adui yako anakusifia. Jitafakari vizuri. MAGUFULI
  5. Suleiman 1988

    JamiiForums Tanzania Baba levo alikua hajui mswada na hata sheria za kodi hazijui na ni mbunge

    Pascal Mayalla hajakosea. Hili ni TATIZO la KATIBA ya JMT sio baba levo
  6. Suleiman 1988

    JamiiForums Tanzania Baba levo alikua hajui mswada na hata sheria za kodi hazijui na ni mbunge

    Katiba ya mwaka 1977 😅😅😅😅
  7. Suleiman 1988

    JamiiForums Tanzania Mzee Warioba hakuisikia hii hotuba?, Anatuvuruga bila sababu.

    Kipindi hicho cha RADIO TANZANIA DAR ES SALAAM. 👍
  8. Suleiman 1988

    JamiiForums Tanzania Ukitaka kulifahamu lililokuwa baraza la mawaziri la mapinduzi hudhuria kesi mahakamani

    Wamachinga na mama dam dam
  9. Suleiman 1988

    JamiiForums Tanzania Mwigulu ni “Magufuli mpya” anayehofiwa na wapigaji

    😅😅😅😅 madelu
  10. Suleiman 1988

    JamiiForums Tanzania Kufanya harusi na mwanamke aliyemeza mikia mingi ni kujichoresha na kujizima data

    Mkuu naunga mkono hoja 🤝🤝 %100
Back
Top Bottom