Mm skuzote nasema kadri unavyoumia katika mapenz ndo njia moja wapo kujifunza.sasa kazi kwako kila penye dalili ya maumivu panaonekana tu uchague ww kujiepusha au kujumuika nayo
Leo imetokea dhoruba unaita chini ya kiwango haya na huko Dubai uwanja ulojaaa maji nao tuwaambiaje???
Majanga yanatokea t hata uwe na ubora kias gani mungu huonesha ukuu wake
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.