Recent content by sonymasese

  1. S

    JamiiForums Tanzania Serikali mmenisomesha kwa milioni 13, mnanidai milioni 20 na mshahara wangu ni 120,000

    Wambie wakuongeze mshahala ndio uanze kulipa deni bilahivyo huwezi kutoboa Sent using Jamii Forums mobile app
  2. S

    JamiiForums Tanzania Umri Unasonga sina pesa. Nifanye nini?

    Endeleatu kukaa nyumbani mkuu kwani hukumtaani lamani hazisomi kabsa. Sent using Jamii Forums mobile app
  3. S

    JamiiForums Tanzania Kama huna roho ngumu hauwezi kuwa tajiri

    ongeza ugumu waroho ngum Sent using Jamii Forums mobile app
Back
Top Bottom