Recent content by sir Mbwambo

  1. S

    JamiiForums Tanzania Kikwete baba tunakukumbuka na tunazidi kukukumbuka

    Bado speed haijafika 80kpm
  2. S

    JamiiForums Tanzania Nina grade one ya MV Mechanics, naweza kuendelea na Diploma?

    Kwa hapa dar siwezi pata chuo maana nimejishikiza kibaruani na nisingependa kuachia ngazi
  3. S

    JamiiForums Tanzania Nina grade one ya MV Mechanics, naweza kuendelea na Diploma?

    Naomba ushauri wenu wadau kama naweza kusoma chuo gani baada ya hapa
Back
Top Bottom