Recent content by shinery

  1. shinery

    JamiiForums Tanzania Paka kunifatafata ni jambo la kawaida?

    Yaan kwanilivyo mpenda paka nisingewaza hata, maana paka humfuata mtu mwenye upendo na karoho flan kazuri, mm nilikuwa nafuga paka nyumban tena wawili wakizaa hapo ni balaa tupu na walikuwa na lishe safi niliwagawa huko mtaa wa tatu lakn walirudi
  2. shinery

    JamiiForums Tanzania Nina wapenzi wawili nimuoe nani kati yao?

    Yaan ww ni kilaza wa mwisho hivi unawajua vizur wanachuo ww? Eti kabila tunafanana akili mnafanana pia, five years unamchanua tuu A sahv ndo unaona anakasoro yaan ukimuacha Mwenyez Mungu akuchagulie adhabu kali usiisahau mpk wafa
Back
Top Bottom