Recent content by Shemzigwa

  1. Shemzigwa

    Mtangazaji wa redio kutoka Tanzania amekamatwa na dawa za kulevya Kenya!

    hahahahahaha dah mwizi wako malafyale keshakamatwa heheh
  2. Shemzigwa

    Uliyasikia matusi ya clouds FM jana? Unayakubali?

    Tumbie wamesemaje hata wengine hiyo radio ndo twaisikia sasa kutoka kwako
  3. Shemzigwa

    Kama mwanaume kikojozi unakosa mchumba soma hapa plz.

    Kama likojo 2 hakuna shida sana tatizo mmh isijekua na nye juu
  4. Shemzigwa

    Shehe Ponda Issa Ponda ataka serikali isiingilie mambo ya Al-Shaabab

    Wajamaa hawa Al shabaab tusiwaingilie kabisa tz. wakenya hadi sasa wamelikoroga kuwafuata kwao maana sijui kama watawamaliza,kinachotakiwa nikua makini na mipaka yetu hilo ndio muhimu kwa wakati huu
  5. Shemzigwa

    Umeme umerudi?

    Huku Tandika unawaka
  6. Shemzigwa

    Mbeya yachafuka polisi wapambana na wamachinga

    Huku kutachimbika mapanga tushaana kuyanoa
  7. Shemzigwa

    Magamba Wamtosa Vengu wa Orijino Komedi!

    He he Dah! kazi hii ndo ubaya wa kumtumikia kafiri
  8. Shemzigwa

    Wavulana wanapotoka na walimu wao shuleni kosa la nani?

    Walimu watam wacha2 hasa pale anapo mwaga chaki anavyo tikisa mie hoi
  9. Shemzigwa

    naombeni msaada wa uume

    Pata tende kwa maziwa jibu utalipata
  10. Shemzigwa

    Jamani ntamuachaje huyu msichana?

    Kugandwa ishakua janga la Taifa sasa kaazi
  11. Shemzigwa

    Mke wa mtu sumu, huyu nae vipi?

    Acha kabisa manze kibao ana wakusanya wote
  12. Shemzigwa

    BAKWATA itakufa CCM ikiondoka madarakani

    Huyo Raisi wa bakwata kachaguliwa na ccm unategemea nini hapo
  13. Shemzigwa

    Prof. Safari awajibu wanazuoni wa kiislamu kuhusu DC

    Ebana hata siju huyu mama kavaa vazi la kiarabu la kiisilam au la kidosi mie simjui ila naamini angekua muisilam mwenye kufata sheria sidhani kama angekubali aende kukaribiana na wanaume namna hiyo Ingekua mitaa sudan kama huyu mama ndo kenda kujichanganya na wanaume bac adhabu yake ni fimbo...
Top Bottom