Recent content by sepha

  1. S

    JamiiForums Tanzania Haya ndio Mashirika/Taasisi wabaguzi wa ajira, Ongezea tuwaumbue!

    umenikumbusha habari.ya NMB matokeo yalitoka wakati mitihani haijasahishwa haaaaaaa
  2. S

    JamiiForums Tanzania Nina diploma ya business administration.natafuta kazi

    nimewahi kufanya kazi kama cashier, kama accounts assistant , kama administrator, kama store keeper namba yangu 0763141424
  3. S

    JamiiForums Tanzania Nahitaji madirisha na milango ya mtumba

    Wapendwa nahitaji madirisha na milango ya mtumba kwa anayefahamu yanapopatikana.pls tuwasiliane 0763 141424
  4. S

    JamiiForums Tanzania Dada wa kazi anahitajika

    Habari, Natafuta mdada wa kazi mwenye umri kati ya 18-25.tuwasiliane kwa namba 0654303661
  5. S

    JamiiForums Tanzania Natafuta kazi, nina nina Diploma ya Business Administration

    nina diploma ya business administration nimeshawahi kufanya kazi kama cashier, kama administrator, store keeper na accounts assistant. 0654303661 yndumbaro@yahoo.com
Back
Top Bottom