Nina diploma ya business administration.natafuta kazi

sepha

Member
Jul 31, 2014
5
0
nimewahi kufanya kazi kama cashier, kama accounts assistant , kama administrator, kama store keeper namba yangu 0763141424
 

samurai

JF-Expert Member
Oct 16, 2010
7,819
2,000
Pole sana mkuu,, komaa mambo yatakaa sawa tu na usikate tamaa....... jitahidi kwenda front mwenyewe sometimes watu wanaweza kuikubali tu hiyo confidency yako na kuna wengine huwa hawatangazi nafasi za kazi...

Mambo yakiwa magumu kabisa na unategemea ajila ikuokoe basi nenda VETA chang'ombe tafuta field yoyote ya ufundi soma.... kazi za ufundi siku hizi ni nyingi sana......
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom