Recent content by sepema

  1. sepema

    JamiiForums Tanzania KERO Walimu ajira mpya Halmashauri ya Mkalama tumelipwa TZS 250,000 badala ya 925,000

    Asante mwalimu. Akili na tabia yako nakuhakikishia hakuna darasa litaweza kuibadilisha isipokua dunia hii hii! Nakili pembeni huu ujumbe wangu
  2. sepema

    JamiiForums Tanzania KERO Walimu ajira mpya Halmashauri ya Mkalama tumelipwa TZS 250,000 badala ya 925,000

    Zingatia CV yako yakuombea kazi mwalimu. Hukueleza uwezo wako wakutatua changamoto na kuhandle pressure ukiwa kazini? Kama ulieleza, kuweka mambo ya kazini mitandaoni ni hatua ya ngapi baada ya zingine kushindikana?
  3. sepema

    JamiiForums Tanzania GPA ya 3.2 degree katika nafasi za kilimo anaweza kua shortlisted katika Kazi za serikarin!?

    Kwenye tangazo la ajira mara nyingi wanataja sifa za waombaji ikiwemo GPA.Kama tangazo halina hicho kigezo utaitwa oral ndugu yangu
  4. sepema

    JamiiForums Tanzania Naombeni utaratibu wa kuanzisha Gulio/soko

    Asante mkuu. Namimi nia yangu haikuwa kuanzisha gulio langu ila nilitaka mchakato wakufuata ili wakazi wahapa tulifatilie
  5. sepema

    JamiiForums Tanzania Naombeni utaratibu wa kuanzisha Gulio/soko

    Nitafaidika sawa na hawa wakazi wanaotamani liwepo. Tutkuwa na uhakika wakupata mahitaji yetu hapahapa pasipo kusafiri umbali mrefu.
  6. sepema

    JamiiForums Tanzania Naombeni utaratibu wa kuanzisha Gulio/soko

    Asante kiongozi
  7. sepema

    JamiiForums Tanzania Naombeni utaratibu wa kuanzisha Gulio/soko

    Asante mkuu
  8. sepema

    JamiiForums Tanzania Naombeni utaratibu wa kuanzisha Gulio/soko

    Nawasalimu nyote. Nipo Kwa majumu ya kikazi katika kata flani ambayo ina wakazi wengi na imechangamka kwa kiasi cha kuridhisha. Changamoto nikwamba kata hii haina gulio au soko ambalo wakazi wahapa wanaweza kupata bidhaa ndogo ndogo ambazo kwa kawaida hupatikana magulioni. Ili kupata...
  9. sepema

    JamiiForums Tanzania Tumshauri:Amechelewa kuona barua yake kwenye ajira portal

    Sawa mkuu, huyu yeye yuko nje ya muda kama mwezi tu
  10. sepema

    JamiiForums Tanzania Tumshauri:Amechelewa kuona barua yake kwenye ajira portal

    Ni halmashauri mkuu
  11. sepema

    JamiiForums Tanzania Tumshauri:Amechelewa kuona barua yake kwenye ajira portal

    Nimefanya kazi za utumishi nusu ya umri wangu sasa
  12. sepema

    JamiiForums Tanzania Tumshauri:Amechelewa kuona barua yake kwenye ajira portal

    Salaaam! Kuna dogo aliomba kazi kupitia ajira portal.Anadai hakuwa kwenye mazingira mazuri hivyo akashindwa kupata kinachoendelea kwenye akaunti yake.Jana kachungulia kakuta kapangiwa kituo cha kazi tangu mwezi Augost. Mnaweza kushaurije kwenye hili wakuu?
  13. sepema

    JamiiForums Tanzania HOJA Wataalamu wa kipengele cha uhamisho ndani ya ESS naombeni msaada mnivushe hapa

    Ndo niende makao makuuyao au hata nikiwatumia hawa wakufunzi wakazi wa mikoani(centers)
  14. sepema

    JamiiForums Tanzania HOJA Wataalamu wa kipengele cha uhamisho ndani ya ESS naombeni msaada mnivushe hapa

    Mwanzo nilikuwa naomba kwa ku create transfer vacancy ikawa inagoma kwa kuandika "not budgeted", ila baada ya kupitia uzoefu wa watu humu nika delete ile transfer nakuomba kupitia normal transfer naona imekubali kwenda. Ngoja nijaribu kusikilizia
  15. sepema

    JamiiForums Tanzania HOJA Wataalamu wa kipengele cha uhamisho ndani ya ESS naombeni msaada mnivushe hapa

    ukiwa mwajiriwa mfumo wa ajira portal unakataa mkuu
Back
Top Bottom