mkuu nimekuelewa lakini ningeomba hata jina ya hizo antibiotics, obvious nikieenda kwenye duka la dawa za binadamu nikisema tu antibiotics (pink and black) itakua sieleweki.. More details + help please
Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu nimekuelewa vizuri kabisa sema hawa bata kinacho wauwa ni ungonjwa wa kupinduka pinduka(kipindupindu) kuna mtu aliniiambia kua ni degedege yani hata sijui lakini nitafanyia kazi haya ulio yasema.!!
Sent using Jamii Forums mobile app
@Sethashalom ...mkuu nimekuelewa lakini ningeomba hata jina ya hizo antibiotics, obvious nikieenda kwenye duka la dawa za binadamu nikisema tu antibiotics (pink and black) itakua sieleweki.. More details + help please
Sent using Jamii Forums mobile app
Nashukuru Kwa majibu hayo, sema sijajua tatizo in nini au Kwa sababu naaoza kufuga,,,!! cha kushangaza hawa bata nilisha watenganisha walikua wanakaa kwenye mabanda maalumu na mama zao!!
Mmoja alikua na vifaranga 16 wote wamekufa, na mungine alikuna na 18 wamebakia 8 tu,,
Vitu ambavyo nahisi...
Nilikua nauliza namna/ jinsi ya kuzuia vifo vya viranga wa bata.. Ni chanjo gani inafaa? Nilikua na vifaranga 39 nimebakiwa na 8 tu.. Na budo siko sure kama wata survive hawa walio bakia help please
Nilikua nauliza namna/ jinsi ya kuzuia vifo vya viranga wa bata.. Ni chanjo gani inafaa? Nilikua na vifaranga 39 nimebakiwa na 8 tu.. Na budo siko sure kama wata survive hawa walio bakia help please
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.