ucwatishie bana... haina haja ya kujiandaa kimazoezi ki hivyo, jeshi lina silabas nzuri sana, hata kama hujawahi kukimbia tangu uzaliwe utaweza tu coz huwa wanaanza mdogo mdogo
nimeenda mwaka jana, jkt ni zaidi unavyofiria,nimejifunza mengi kule. Acha kuwapotosha watu, hata mm nilikuwa na mawazo finyu kama yako pindi nilipochaguliwa kwenda,ckupenda kabsa kwenda wazazi walinilazimisha tu,ila nimekuja kuona umuhimu wake baadaye......
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.