Recent content by radika

  1. radika

    Manchester United (Red Devils) | Special Thread

    Kwa akili zako za kwendea chooni hilo neno halipo kwenye kamusi ya kiswahili au mimi ndio nimelitengeneza? Pengine hujui maana yake tukufundishe lugha na matumizi yake
  2. radika

    Manchester United (Red Devils) | Special Thread

    Ni kweli kwa kocha kidogo bado hamna uhakika angalau angekuwa na matokeo mazur
  3. radika

    Manchester United (Red Devils) | Special Thread

    Hapana mkuu kwa timu jinsi ilivyo kucheza bila viungo wabunifu na bado ukapata hizo goli kuna kitu kama mtu wa mpira unajifunza na kukubali je kama tunapata viungo wawili tu wa maana ingekuwaje?
  4. radika

    Manchester United (Red Devils) | Special Thread

    Ole: “Will United sign a replacement for Young? Timothy is coming back as well, he’s a right back and played for Holland as a right back aged 19, we want him back, Diogo is back fit but the full back position we’re quite ok.” #mufc [MEN]
  5. radika

    Manchester United (Red Devils) | Special Thread

    Kama vile hamjawahi kufumuliwa na hii timu visingizio vya nini labda? Yaani mtu ukae kusingizia kwa timu kama liverpool wakat imefungwa sna tu tukiwa na timu mbovu sema mnamoto kwa kuwa hizi mambo hamkuzoea mlikuwa ushindi kwenu adimu lazina mchachawe
  6. radika

    Manchester United (Red Devils) | Special Thread

    Top 4 saiv [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] kwani liverpool ni bingwa tayar?
  7. radika

    Election 2020 Dr. Bashiru: Kuongoza maoni si tiketi kuteuliwa kugombea

    Huko mwita anakuita kwenye democrasia kazi kupambana na mbowe tu
  8. radika

    DC Sabaya apaa kimataifa; atunukiwa tuzo ya uongozi ya Kimataifa

    Id amini mwenyewe alikuwa akilamba tuzo
  9. radika

    Manchester United (Red Devils) | Special Thread

    Kitu kinaweza kuwapa ushindi nyie wazee wa lopolopo livakuku ni kwenye kiungo tu namkosa jemedali wangu scott na rashford bila hivyo vile vi trent na ka robatisoni vingelala na viatu kwa james na rashford usingeviona vikipanda kupiga mitungi vikipanda kupiga mitungu yule bek wenu mzito analamba...
  10. radika

    Manchester United (Red Devils) | Special Thread

    Na msimu wa 2019/20 tunaweza kushuka zaidi labda wasajili majina ya kuuza jez ndio ponapona yetu
  11. radika

    Manchester United (Red Devils) | Special Thread

    Excuse ya nini sasa toka kwa liverpool toka 2014 umeshinda gem 2 tu kwenye zile mech za uhakika united na ubovu wote katembeza kichapo kwako na kwetu
  12. radika

    Jinsi ndoa ya Mabeste Ilivyovunjika

    Ila kwangu mimi suala la kuoa hapa naona tu hiz mambo zilivyo pasua kichwa
  13. radika

    Arsenal (The Gunners) | Special Thread

    Henry,vieira na anelka ni usajili ambao arsenal waliufanya halafu mashabiki hawakujua kama watakuwa majembe usajili unaweza fanywa na kocha nyie mashabik mkabak gizani angalia usajili wa Georginio Wijnaldum huo ni mfano tu anapiga kazi ya maana kushinda wale tulikuwa tunajua wanamajina
  14. radika

    Manchester United (Red Devils) | Special Thread

    Brandon william ,marcus rashford, masson greenwood na scott mctominay hawa ni vijana wa kazi toka academy hapa wanahitaj wachezaj wakubwa kuwakomaza kiakili zaidi
  15. radika

    Manchester United (Red Devils) | Special Thread

    Luke shaw atafute shughuli ya kufanya baada ya evra walau tunaweza kusema tunapata ka mtu ka kutufuta machungu Brandon Williams vs Wolves: 100% long ball accuracy 86% pass accuracy 67 touches 6/7 duels won 3 clearances 2 interceptions 1 key pass He did brilliantly against both Traore and...
Top