Recent content by pmtata

  1. P

    JamiiForums Tanzania Tundu Lissu ahojiwa redioni, adai tumepata uongozi mbaya kuliko wa Kikwete

    Wengne wanakula wengne wanapiga miayo na kujifariji wako pa1 na wanaokula [emoji3]
  2. P

    JamiiForums Tanzania Wasifu(CV) wa Tundu Lissu

    Kuna jamaa anasifiwa kwa kutumbua mbna wanasheria wake wako shalo siskii akiwatumbua
  3. P

    JamiiForums Tanzania Anayejua Rais Magufuli anatupeleka wapi atuambie, naona kama tumepotea

    Chiz akipewa rungu bwana
Back
Top Bottom