Habari ndugu zangu..Mimi naitwa petre sambe naishi moshi.nimeitimu elimu ya ufugaji kwa ngazi cheti pia nafuga.kwahiyo nakaribisha mtu yeyote anaetaka kujua Mambo kuhusu ufugaji na changomto zake na jinsi yakuziepuka ili upate faida.karibuni tujifunze pamoja
Kuku wa sasso wanataga mayai 250 na kuendelea Tena wakianza kutaga wanataga kama wanaahindana.ila zingatia kuea chakula ambacho Ni sahii kwao nasema hivi coz nawajua vizuri sana.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.