Recent content by Perfect G

  1. P

    JamiiForums Tanzania Nikasome diploma ya Mechanical engineering au NIT au DIT?

    Naomba unielezee kidogo mkuu kwanini NIT?
  2. P

    JamiiForums Tanzania Nikasome diploma ya Mechanical engineering au NIT au DIT?

    [emoji120][emoji120]
  3. P

    JamiiForums Tanzania Nikasome diploma ya Mechanical engineering au NIT au DIT?

    Kwahio utoaji wa hio taaluma ni sawa tu hata ukienda DiT au NIT?
  4. P

    JamiiForums Tanzania Nikasome diploma ya Mechanical engineering au NIT au DIT?

    [emoji23][emoji23] kwanini mkuu? Ebu nieleze
  5. P

    JamiiForums Tanzania Nikasome diploma ya Mechanical engineering au NIT au DIT?

    Je kuhusu kutoa hiyo taaluma c NIT wapo vizuri mkuu?
  6. P

    JamiiForums Tanzania Nikasome diploma ya Mechanical engineering au NIT au DIT?

    Kwanini DIT mkuu,, naomba unielezee
  7. P

    JamiiForums Tanzania Nikasome diploma ya Mechanical engineering au NIT au DIT?

    DIT kuna stress kivip mkuu?... ebu naomba nifafanulie
  8. P

    JamiiForums Tanzania Nikasome diploma ya Mechanical engineering au NIT au DIT?

    Wakuu samahan nataka kuuliza kati ya DIT na NIT wapi mnanishauri nikasome diploma ya mechanical engineering? Nawasilisha na Asanten[emoji120][emoji120]
  9. P

    JamiiForums Tanzania Nikasome diploma ya Mechanical engineering au NIT au DIT?

    Wakuu samahan nataka kuuliza kati ya DIT na NIT wapi mnanishauri nikasome diploma ya mechanical engineering? Nawasilisha na Asanten[emoji120][emoji120]
Back
Top Bottom