Recent content by PAULO Z. MPEMA

  1. P

    JamiiForums Tanzania Ijue chadema

    Ndugu zangu, Watanzania wenzangu, nimeambatanisha makala yangu kuhusu Chama Chetu cha demokrasia na Maendeleo- CHADEMA. Karibu tujifunze pamoja.Asante.
  2. P

    JamiiForums Tanzania Rasmu ya katiba mpya

    Ndugu Watanzania wenzangu mabibi na mabwana, nimeambatanisha makala ihusuyo katiba mpya. Napenda kuwakaribisha kwenye jukwaa hili ili tujadili kuhusu katiba yetu.
  3. P

    JamiiForums Tanzania Mzee paulo z.mpema

    Ndugu wanajamiforum nawasalimuni popote mlipo.pia nawapongeza kwa elimu mnayotoa kuelimisha jamii ya watanzania.
Back
Top Bottom