Na mm nachangia kwa hilo alilo lifanya mkuu wa mkoa harifai kabisa yy km kiongozi mkubwa kwani mradi siwawananchi kwahiyo yy alilikuwa anapaswa kumpongeza lema ht km anachuki z kisiasa asingezidhihilisha mbele za uma huenda n yy ni jipu linaloweza kukwamisha maendeleo ktk jj l A town
Jamani tuwe makini na nchi za nje jamani maana sio kila ripoti wanayoitoa ni nzuri mf ribiya walicho fanyiwa hawata sahau hv hatuangalii ht kwa wenzetu ss ndiyo wanatoa taarifa kwamba walikosea nawakati walipewa taarifa km wao wanatenda HK umoja wa mataifa mbona wa marekani weusi wanauwawa...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.