Recent content by Ngaduwise

  1. Ngaduwise

    JamiiForums Tanzania Waliowahi kuomba na kupata Visa tukutane hapa tupeane uzoefu

    agent wengi ndo wame saidia kuwaplka watu ulaya ata kma wana chukua $2000 lkn mara chache Sana kukosa visa so saluti kwao magent wa town
  2. Ngaduwise

    JamiiForums Tanzania Waliowahi kuomba na kupata Visa tukutane hapa tupeane uzoefu

    daaah uk naxkia wanalipa vzr kinoma ila kuingia sasa toa hela upate hela
  3. Ngaduwise

    JamiiForums Tanzania Naomba msaada wa kufika South Africa

    kama huwez kumjibu kaa kimya mpuuuzii ww
  4. Ngaduwise

    JamiiForums Tanzania Safari ya South Africa ndio nimeanza

    jaman toeni michongo
Back
Top Bottom