Ni hivi. Nyinyi mnamwona anahayo uliyoandika. Ila ukweli ni kwamba mnampa hizo kauli zenu mbovu kwasababu hamjamweza kujibu hoja zake toka siku aliyoanza kuingia kwenye siasa. Ccm ina laana sana.
Sasa jee mmthibitisha huwo uhaini? Kwa kifungu kipi? Uhaini w kutamka maneno ndio unaanzia Tanzania,
Ccm bado sana kumshinda Lissu kihoja nguvu zenu ni hizo za vyombo vya dola ili kumdhibiti.
Hoja za ccm za kumjibu Lissu bila ya vyombo vya dola na taasisi nyengine wanazozitumia kumdhibiti bado sana kumshinda na haitatokea ndio maana wanaposhindwa kihoja hutumia maneno mabaya kumchafua, wakati hata huko ccm kuna mabaya zaidi ila kwa vile wao wanalindana ndio hivyo hawayaoni ya kwao.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.