Demu wangu kanisingizia nilikuwa nataka kum'baka.nimekamatwa nimepigwa na polisi bahat niliekewa mdhamana nikatoka kwa laki 8 pesa taslm.
Ilianza hivi demu nilimuita aje gheto baada ya kuja kageuka kumbe demu huyu ana mshikaji wake ambaye walipanga...
Yan pisi langu la marekan huko niliko alamba ukun wangu vilivyo alafu mm naimumunya jagina lake vilivyo yan n raha tele.mabint wakibongo hamuisom namba ya wazungu
Mama yangu ulifunza kuwa ndoa mbovu na haina dhamana.
Ila ulinieleza na mimi nitafute mwanamke anizalie watoto ila nisimuoe.
Asante mama kwa ushauri wako.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.