Pole sana na mawazo hayo kwanza haujui ngorongoro pili haujui kwanini wamasai wanatolewa pale jiulize kwanza hayo alafu ndio uje useme kua hakuna mtu mwenye aridhi Tanzania
Lakini pia nikuwakikishie tu kua ngorongora haondoki mtu hata kwa mtutu kwanza Mimi naona wanachelewa sana kuja kututoa...
Pole sana na mawazo hayo kwanza haujui ngorongoro pili haujui kwanini wamasai wanatolewa pale jiulize kwanza hayo alafu ndio uje useme kua hakuna mtu mwenye aridhi Tanzania
Lakini pia nikuwakikishie tu kua ngorongora haondoki mtu hata kwa mtutu kwanza Mimi naona wanachelewa sana kuja kututoa...
Unasema Kama Nani?
Ndugu yangu unapo ongelea swala la ngorongoro jaribu kua na ustarabu kiasi maana unaongelea maisha ya watu.
Pili watu hao hawajavamia hifadhi Bali hifadhi Ndio imewakuta pale walipo
Lakini naomba tujiulize hifadhi ya ngorongoro imeanza lini na wamasai Wana mda gani hapo...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.