Recent content by Mwankusye Ticko

  1. Mwankusye Ticko

    JamiiForums Tanzania Viatu vipya!

    AISEEEE!!!!!! Ndio maana wanawake wa siku hizi hasa wanaopenda kwenda na fashion una kuta ana vigimbi utadhani analima mihogo milimani kumbe maviatu yasiyokua na hata maana lakini anataka nae aonekane yumo na pia watu wamuone mreeefu! weee pimbi utbaki kuwa pimbi tuuuuu!GRRRRRRRRRRRRRRRRRR
  2. Mwankusye Ticko

    JamiiForums Tanzania New member ndani ya ''jf''

    Ni mgeni ndani ya ''JF'' naomba mnipokee kwa mikono miwili!!!! :biggrin:Am so kind and good if you act the same but kama utakuwa tofauti then ntakuwa tofauti pia:frusty:....coz am kinda straight to me ''a hoe is a hoe and not big knife'' :shut-mouth: #Legoooooo:amen:
Back
Top Bottom