Habari zenu
Nilikuaga na mpenzi wangu nampenda sanaa
sasa ikafika mahala nikawa nimependa kiasu kwanba bila yeye sifanyi kitu. Sasa ikaifika kipindi nikawa nimeathiriwa kisaikolojia.
Nakua namtaka kila wakati kimapenzi mpaka nashindwa kufanya vitu vyangu!
Nikaja humu wakaniambia ni tatizo la...
hello!
mrejesho.
Lile tatizo nashukuru Mungu limeisha sasa niko vizuri.
ila wakati mnanishauri kuna waliosema kuwa nampenda sana mwanaume wangu ndio imepelekea saikolojia yangu kuwa vile.
sasa tiba niliojipa ni kuchange mind
ninapotaka kumuwaza yule mwanaume nawazia vitu vingine
japo ilikua...
asikope
akakutane na watu wa saikolojia
maana ni tatizo hata mimi limenikuta ¼ yake ..
nahisi ana hali mbaya mno
maana nguvu ya ngono inazidi mipangilio ya ubongo
hilo tatizo mimi limenikuta sio mda mrefu sana
nikaja hapa nikaomba ushauri..
japo mimi lilinikuta kama week4 hivi..
na sikufanya ngono ,nilikua naweweseka tu
nikona mwanaume nashtuka, halafu hio hali wanaosema akakope bank then awe na deni hamuijui..
hio hali ukiipata hata mtu akikukata na...
asante sana pia kwa ushauri,nmeshauriwa hivo pia hospital
halafu pia naumwa maralia imenishika kula tatizo kwangu
na pia nmechelewa kupata period nimepitisha kama siku 10 soon ntapima ujauzito. sasa zile hisia ambazo hutupata tukikaribia period ndio zikadevelod
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.