Recent content by mwalusako1982

  1. M

    JamiiForums Tanzania Walimu msipokuwa makini mwaka huu, mtakwisha!

    Huna hoja mtoa mada,unaonekana elimu yako haijakusaidia,na inawezekana una watoto wajinga,wapumbavu kama wewe,bila huyo mwalimu unayemwita kilaza hata huko kuandika usingeweza hata kidogo,,,jaribu kutumia akili yako vizuri kuondokana na negative attitude dhidi ya watu wengine ama makundi...
  2. M

    JamiiForums Tanzania Miili miwili bado inashikiliwa na HAMAS, upo wa kijana Mtanzania Joshua Mollel

    Tumia akili hata kidogo wewe,,,hukusikia hamas walivyokuwa wanataka kubadilishana wafungwa wa kipalestine dhidi ya maiti hadi Israel ikaona bora uendelee na vita?
Back
Top Bottom